Laser abun yanka na iya yanke tambarin saƙan ku zuwa kowace siffa da ake so, yana mai da shi samar da daidaitattun gefuna masu kaifi mai zafi. Yankewar Laser yana ba da ingantattun madaidaici kuma tsaftataccen yanke don alamun da ke hana ɓarna da ɓarna…
By Golden Laser
Gefuna na Laser-yanke rigar mara ƙura an rufe shi ta wurin narkewar zafin jiki nan take na Laser, yayin da yake da sassauci kuma babu rufi. Ana iya aiwatar da samfuran yanke Laser tare da tsaftacewa, wanda ke haifar da babban ma'auni mara ƙura…
Ƙungiyoyin sabis ɗinmu suna tafiya ko'ina cikin ƙasar don aiwatar da cikakkiyar sabis na dubawa kyauta. Akwai masu yankan Laser da aka yi amfani da su na tsawon shekaru 15 har yanzu suna cikin barga aiki, kuma akwai kuma ingantattun injunan yankan Laser waɗanda ke da kayan zamani…
Goldenlaser zai aika da ƙwararrun ƙungiyar sabis na tallace-tallace don gudanar da bincike kyauta a duk faɗin ƙasar, gudanar da sabis na horo bayan-tallace-tallace da tattara bayanan bayanai a cikin masana'antar abokin ciniki, da ba abokan ciniki jagora mai inganci da inganci…
Babban canji a cikin modularization na mutum kayan aiki ne Laser sabon. CO2 Laser abun yanka ana amfani da su yanke layuka da layuka na tsaga a cikin dukan masana'anta don maye gurbin MOLLE webbing. Kuma har ma ya zama al'ada…
Fasahar yankan Laser ta taka muhimmiyar rawa wajen samar da tufafin Olympics kamar leotard, rigar ninkaya da rigar wando. Yin amfani da fasahar Laser don taimakawa wasannin Olympics yana nuna ƙarfin masana'anta na fasaha…
Yin amfani da Laser don yankan, zane-zane da aikace-aikacen perforating yana da fa'idodi mara misaltuwa. Injin yankan Laser suna zama sananne a masana'antar yadi, fata da masana'antar sutura saboda fa'idar daidaito, inganci, sauƙi da ikon sarrafa kansa.
Madaidaicin Laser yana yanke matashin da ba shi da haske, kuma yana adana ƙaho na asali na mota, sauti, tashar kwandishan da sauran ramuka, waɗanda ba za su yi tasiri ga amfani da aikin ba. Yanke Laser yana sanya tabarma ya dace da hadadden sifar dashboard daidai…
Goldenlaser yana ƙira da kera injunan yankan Laser musamman don masana'anta na gado don taimakawa gadon gado da masana'antun masana'anta da masu sarrafawa suna faɗaɗa ikon yanke su, haɓaka ayyukan samarwa…