Injin Yankan Laser don Tanti, Rufa, Marquee, Alfarwa

Saukewa: CJG-320500LD

Gabatarwa:

Over-large format flatbed CO2 Laser sabon na'ura. An ƙera shi don alfarwa, rumfa, marquee, alfarwa, sunshade, paraglider, parachute, tufaffen tuƙi, yankan kayan katafaren gini. Dace da yankan nailan, polyester, zane, polyamide, polypropylene, Oxford zane, nailan, nonwoven, ripstop yadudduka, Lycra, raga, Eva soso, acrylic masana'anta, ETFE, PTFE, PE, PU ko AC shafi abu, da dai sauransu.


Na'urar Yankan Laser Faɗin Wuri CJG-320500LD

Abubuwan Na'ura

Tsarin da ya wuce girmansaLaser sabon na'uratare da barga jadadda mallaka bakan gizo tsarin.

An ƙera shi don alfarwa, rumfa, marquee, alfarwa, sunshade, paraglider, parachute, tufaffen tuƙi, yankan kayan katafaren gini. Dace da yankan polyester, zane, tarpaulin, polyamide, polypropylene, Oxford zane, nailan, nonwoven, ripstop yadudduka, Lycra, raga, Eva soso, acrylic masana'anta, ETFE, PTFE, PE, vinyl, PU ko AC shafi abu, da dai sauransu.

Kayan aiki da kai. Tsarin ciyarwa ta atomatik, mai ɗaukar hoto da kuma tattara tebur mai aiki.

Girman girman girman aiki. 3m, 3.2m, 3.4m, 3.5m na zaɓi.

Over-dogon abu ci gaba da yankan. Mai ikon yanke 20m, 40m ko ma tsayin hotuna.

Ajiye aiki. Daga ƙira zuwa yanke, mutum ɗaya kawai yana buƙatar aiki.

Ajiye abu. Software mai alamar mai amfani, yana adana 7% ko fiye da kayan.

Sauƙaƙe tsari. Amfani da yawa don na'ura ɗaya: yankan yadudduka daga nadi zuwa guda, lamba mai lamba akan guda, da hakowa (kananan ramuka), da sauransu.
babban format Laser sabon na'ura ga alfarwa

Amfanin Yankan Laser

Yanke Laser Faltbed tare da babban wurin aiki

M, tsaftacewa yankan gefen, babu sake yin aiki dole

Babu ɓarna masana'anta, babu nakasar masana'anta

Tsarin samarwa na atomatik tare da tsarin jigilar kaya da tsarin ciyarwa

Sauƙaƙan samarwa ta hanyar ƙirar ƙirar PC

Cikakkun cirewa da tace abubuwan da aka fitar

Isar da tebur mai aiki

  • Yana iya aiwatar da ƙarin tsayin abu, kuma ya ci gaba da sarrafa kayan a cikin nadi.
  • Yana tabbatar da matsakaicin bayyananne da mafi ƙasƙanci mai nunawa.
  • Idan an sanye shi da mai ba da abinci ta atomatik, zai iya samun cikakken aiki ta atomatik.

conveyor aiki tebur

Mai ba da abinci ta atomatik

 Tsarin ciyarwa ta atomatik, gyara karkacewa ta atomatik.

mai ciyar da kaitsarin ciyarwa ta atomatik

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu dangantaka

Bar Saƙonku:

whatsapp +8615871714482