Mirgine Label Laser Yankan Machine - Goldenlaser

Mirgine zuwa Na'urar Yankan Label Laser

Samfura Na: LC-350

Gabatarwa:

  • Samar da buƙatu, amsa mai sauri ga umarni na gajeren lokaci.
  • Babu jira a kan sabon ya mutu. Babu ma'ajiyar kayan aiki mutu.
  • Lambar lambar bar / lambar QR tana goyan bayan canji ta atomatik akan tashi.
  • Zane na zamani ya dace da bukatun samar da kowane abokin ciniki.
  • Sauƙi shigarwa. Taimako don jagorar shigarwa mai nisa.
  • Zuba jari na lokaci ɗaya, ƙarancin kulawa.

  • Nau'in Laser:CO2 RF Laser
  • Ƙarfin Laser:150W / 300W / 600W
  • Max. yankan fadi:350mm (13.7")
  • Max. mirgine fadin:370mm (14.5)

Digital Laser Die Yankan Machine

Injin Yankan Laser don Canza Lakabi

TheLaser Yankan & Tsarin Juyayana ba da ingantattun mafita masu tsada don sarrafa sassauƙa da sarƙaƙƙiyar geometries don kammala lakabin ba tare da yin amfani da kayan aikin mutuwa na gargajiya ba - ingantaccen ɓangaren ingancin da ba za a iya kwaikwaya ba a tsarin yankan mutuwa na gargajiya. Wannan fasaha yana haɓaka sassaucin ƙira, yana da tsada mai inganci tare da ƙarfin samarwa mai inganci, yana rage sharar kayan abu tare da ƙarancin kulawa.

Fasahar Laser shine ingantacciyar hanyar yankewa da jujjuyawar don kawai-in-lokaci masana'antu & gajeriyar matsakaiciyar gudu kuma ya dace sosai don jujjuya manyan abubuwan daidaitawa daga kayan sassauƙa gami da alamomi, adhesives mai gefe biyu, gaskets, robobi, yadi, kayan abrasive, da sauransu.

LC350 Laser Die Yankan Machinetare da ƙira na sikanin tushe guda biyu ya haɗu da mafi yawan lakabi da aikace-aikacen bugu na dijital.

Wasu daga cikin aikace-aikacen gama gari sun haɗa da:

Lakabi

Kaset ɗin m

Fina-finan Tunani

Decals

Abrasives

Kaset na masana'antu

Gasket

Lambobin lambobi

Ƙayyadaddun bayanai

Babban Sigar Fasaha na LC350 Laser Die Yankan Injin don Ƙarshen Lakabi
Nau'in Laser CO2 RF karfe Laser
Ƙarfin Laser 150W / 300W / 600W
Max. yankan nisa 350mm / 13.7"
Max. yankan tsayi Unlimited
Max. nisa na ciyarwa 370mm / 14.5"
Max. diamita na yanar gizo 750mm / 29.5"
Max. gudun yanar gizo 120m / min (Surin ya bambanta dangane da kayan aiki da tsarin yanke)
Daidaito ± 0.1mm
Tushen wutan lantarki 380V 50/60Hz 3 matakai

Abubuwan Na'ura

LC350 Laser Die Yankan Machine Standard Kanfigareshan:

Cirewar + Jagorar Yanar Gizo + Yanke Laser + Cire Sharar + Juyawa Biyu

The Laser tsarin sanye take da150 watt, 300 watt ko 600 watt CO2 RF LaserkumaScanLab galvanometer scannerstare da tsauri mayar da hankali rufe 350 × 350 mm aiki filin.

Amfani da high-gudungalvanometer Laseryankana kan tashi, LC350 misali tare da kwancewa, rewinding da sharar gida raka'a, da Laser tsarin iya cimma ci gaba da kuma atomatik Laser yankan ga lakabi.

Jagorar Yanar Gizoan sanye shi don sanya kwancen da ya fi dacewa, don haka tabbatar da daidaiton yankan Laser.

Matsakaicin saurin yankan shine har zuwa 80 m/min (don tushen Laser guda ɗaya), matsakaicin faɗin gidan yanar gizo 350 mm.

Mai iyayankan labule masu tsayihar zuwa mita 2.

Akwai zaɓuɓɓuka tare davarnishing, lamination,tsagakumakoma baya biyuraka'a.

An samar da tsarin tare da mai kula da haƙƙin mallaka na Goldenlaser gami da software da ƙirar mai amfani.

The Laser mutu sabon inji yana samuwa tare datushen Laser guda ɗaya, biyu Laser source or Multi Laser tushen.

Goldenlaser kuma yana bayarwaKaramin Laser Die Yankan Tsarin LC230tare da fadin yanar gizon 230 mm.

Mai karanta lambar QRyana ba da damar canzawa ta atomatik. Tare da wannan zaɓi, injin yana da ikon sarrafa ayyuka da yawa a mataki ɗaya, canza saitunan yanke (yanke bayanin martaba da sauri) akan tashi.

Yanke ci gaba

Rage sharar kayan abu

Mafi kyawun abokin tarayya na firintocin dijital

Laser Die Cutting Machine - Canjin saurin yankewa ta atomatik da yanke bayanan martaba ko tsari akan tashi.

Menene amfanin Laser mutu yankan lakabi?

Saurin juyowa

Ajiye lokaci, farashi da kayan aiki

Babu iyaka ga alamu

Automation na dukan tsari

Faɗin kayan aiki

Modular zane don ayyuka da yawa

Daidaitaccen yanke ya kai ± 0.1mm

Expandable dual Laser tare da yankan gudun har zuwa 120 m / min

Yanke sumba, cikakken yanke, huɗa, sassaƙa, yin alama…

TSARIN KASHE

Tsarukan karewa na zamani akwai don biyan buƙatunku ɗaya.

Laser sabon na'ura yana da sassaucin ra'ayi da za a musamman tare da daban-daban canza zažužžukan don inganta your kayayyakin da kuma samar da yadda ya dace to your samar line.

Zane na zamani
jagorar yanar gizo

Jagorar Yanar Gizo

flexo bugu da varnishing

Ƙungiyar Flexo

lamination

Lamination

firikwensin alamar rajista da mai rikodin

Rijista Alamar Sensor da Encoder

tsaga ruwan wukake

Tsage ruwan wukake

WASU MASU SAMFOFI

Awesome Works Wanda Laser Mutu Yankan Machine Gudunmawa Ga.
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu dangantaka

Bar Saƙonku:

whatsapp +8615871714482